วันมหิดล

สอบถามเรื่อง..เร้าเตอร์ครับ

กระทู้คำถาม
คือว่าเร้าเตอร์อินเตอร์เน็ตของผมอยู่ชั้น3เป็นตึกแถวผมอยากจะแชร์ wifi
ลงมาชั้นล่างสุดปรกติผมเอาโน๊ตบุ๊กลงมาเล่นก็พอเล่นได้ครับสัญญาณ wifi
ขีดสองขีดแต่ผมอยากจะถามพวกพี่ๆเพื่อนๆว่าพอจะมีตัวอะไรทีช่วยขยาย
สัญญาณ wifi ให้เต็มทุกขีดบ้างครับผมมือใหม่ครับยังไม่ค่อยเข้าใจกับอุปกรณ์
สำหรับอินเตอร์เน็ตพวกนึ้ครับเขาเรียกว่าอะไรหน้าตาเป็นยังไงซื้อที่ไหนราคาประมาณเท่าไร
ผมขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview