วันปิยะมหาราช

มือใหม่หัดเล่นไลน์ค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราเพิ่งเล่นไลน์ค่ะ (อายจุง) เป็นซัมซุงนะคะ
เราเข้าไลน์ด้วยfacebook คือเหมือนมันจะเข้าด้วยเมลล์ด้วย มีให้เลือกสองแบบ
แล้วทีนี้ค่ะเรามีปัญหาว่าส่งข้อความไม่ได้ คือมีสัญลักษณ์สีแดงท้ายข้อความ
จากนั้นเราจึงโหลดใหม่แล้วล็อกอินด้วยอีเมลล์ โดยไม่ได้ลบของเดิม
ทีนี้มีปัญหาอีก ประมาณว่าส่งออกไปได้ แต่ไม่ถึงผู้รับ คือไม่มีสัญลักษณ์สีแดงท้ายข้อความ มีเวลาส่ง
เราเลยอยากรู้ว่า ไอดีไลน์ของเรามันซ้อนทับกันหรือป่าว หรือว่าปลายทางรับไม่ได้ หรือว่าเราควรทำอย่างไรดี
แสดงความคิดเห็น
Preview