ถ้านำละครเรื่อง นิรมิต มารีเมคใหม่ โดย ณเดชกับญาญ่า !!!???

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่าวันนี้เราเอารูปสามหนุ่ม โกโบริ ให้คุณแม่ดู คุณแม่ชอบพี่เบิร์ด ณเดช ญาญ่าอยู่แล้ว

แล้วคุณแม่ก็พูดขึ้นมาว่า "นี่น่ะถ้า ณเดชกับญาญ่าเล่น นิรมิต คงจะน่าดูมากเลย"
เราก็เลยเกิดความสงสัยว่าเนื้อเรื่องมันเป็นอย่างไร (พอดีเกิดไม่ทันอ่ะค่ะ อิอิ)
เห็นคุณแม่บอกพระเอกเป็นแฝดสามคน เลยหรอค่ะ ดูในยูทูป ทำไมเนื้อเรื่องดูน่ากลัวจัง แอบงงนิดๆด้วย
เป็นไปได้ไหมค่ะที่จะมีใครนำมาทำอีก แล้ว ณเดชกับญาญ่า เนี่ยเหมาะรึเปล่า
แสดงความคิดเห็น
Preview