เวลากิน ลิ้นวัว ลิ้นเป็ด ลิ้นไก่...เอ้ย........เหมือน...........

กระทู้สนทนา
ใครเคยรู้สึกเหมือนผมบ้างครับ.............

เวลากินลิ้นเป็ดพะโล้ บางทีจะรู้สึกเหมือนกำลังจูบกับเป็ดอยู่

บางทีกินลิ้นวัวย่าง ก็รู้สึกเหมือนจูบกับวัวอยู่ .....(ยี้...)

ยิ่งบางทีกินลิ้นหมูต้ม ก็รู้สึกเหมือนกำลังจูบกับหมูอยู่  .....เฮ้อ.....

บางครั้งหนักกว่านั้นครับ แทะคอเป็ด หรือคอไก่ ก็รู้สึกเหมือน เราเป็นพวก ซอมบี้รึเปล่า (แบบดูหนังซอมบี้เยอะไปหน่อย)

เม่าในกองไฟ                  ผมว่าความรู้สึกอย่างนี้มันฮาดีนะครับ  ฮ่า ฮ่า......
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview