การสั่งซื้อกองทุน ของ บมจ บัวหลวง

กระทู้คำถาม
ดิฉันสมัครใช้  บัวหลวงไอ แบงกิ้ง  กับ ธนาคารกรุงเทพ  ได้เปิดซื้อ  BKD  ไว้  พร้อมเปิดการ ซื้อขายผ่าน Internet  เช้านี้ คิดว่าจะซื้อกองทุนอื่นเพิ่ม ปรากฎว่า  ไม่มีให้เลือกค่ะ  เช่น กองทุน  BSIRICG  หรือกองทุนอื่น ๆ  ของบัวหลวงเขาค่ะ ก็ไม่มี ทำไมเป็นแบบนี้คะ ไม่เหมือนกับของ  MFC  สมัครครั้งเดียว ก็สามารถสั่ง ซื้อ สั่งขาย กองทุน อื่นๆ ของเขาได้หมด หรือว่า ของ บมจ บัวหลวง ต้องไปกรอกแบบฟอร์มการสั่งซื้อ กองทุนไหม่ ทุกครั้ง จึงจะเข้า ซื้อขายใน Internet ได้หรือคะ  ถ้าเป็นแบบนี้ก็ไม่มีความสะดวก  เพราะว่าทำงานอยู่ไกล  ไม่สะดวกที่จะไปติดต่อกับธนาคารค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview