กล้องจับความเร็ว

กระทู้ข่าว
เอามาจากใน facebook ครับ

"กล้องจับความเร็วบนบูรพาวิถี... เมื่อวาน admin ได้ขับสำรวจพบว่ามี 4 ตัวนะครับ เป็นกล้องออโต้ประสิทธิภาพสูงมากของตำรวจจับได้ทั้งกลางวันกลางคืน 120 กม.ชม. จดหมายเก็บเงิน 1000 ส่งถึงบ้านเลยครับ .. สองตัวแรก ทั้งขาเข้า ขาออก ที่ กม. 14 ครับ ตัวที่3 อยู่ขาออก กม. 24 ตัวที่ 4 อยู่ขาเข้า กม.30.5 ครับ ... ที่ถ่ายมาคือตัวที่ 4 จะสังเกตุว่า มันหันไปทางฝั่งตรงข้ามครับ ผมก็งงเหมือนกัน แต่ ... ระวังกันไว้นะครับ"

ตกลงว่า limit ที่ 120 หรือว่า 110 ครับ ที่เคยทราบมาก่อน คือ 110 แต่ถ้าให้ได้ 120 ก็น่าจะสบายๆ เพราะไม่เกินนี้อยู่แล้ว เตือนกันไว้เผื่อมีใครเร่งแซง ระวังความเร็วจะเกิน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่