ไอโฟนมือสอง

กระทู้คำถาม
มีเพื่อนๆๆคนไหนบ้างไหมครับที่ใช้ไอโฟนมือสอง คือตอนนี้ผมได้มาเครื่องหนึ่ง แต่ไม่ค่อยกล้าใช้กลัวเจ้าของเขาจะมาทวงคืนนะเพราะตอนที่ได้มาราคาถูก แถมพอตอนไปซื้อก้เห่อลืมหมดเลย ไม่ได้ถ่ายรุปร้าน ชื่อร้าน สักอย่าง แถมคนขายก้ยังไม่ได้ถามชื่ออีก อีกอย่างกล่องก้ไม่มี แถมเพื่อนผมที่ไปด้วยกันก้ม่ายทักสักคำ พลาดทัั้งคู่ ปัญหามันอยุ่ตรงที่ผมอยากใช้ไอโฟนเครื่องนี้ แต่ไม่กล้า กลัวว่าจะเป็นของขโมยมานะ ลำบากจิงๆๆๆ ทำไงดีครับ รบกวนเพื่อนๆๆที่ใช้ของมือสองด้วยนะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่