สงสัยเรื่องเสื้อสโมสรบุรีรัมย์ครับ

กระทู้สนทนา
ผมซื้อเสื้อสโมสรบุรีรัมย์จากห้างเมกาบ้างนามาประมาณเดือนกว่าก่อนฤดูกาลจะเปิด  แล้วตอนนี้มาสังเกตดูที่เสื้อจะมีความแตกต่างของโลโก้สปอนเซอร์คือ
เสื้อที่ผมซื้อมาตรงแขนเสื้อจะมีโลโก้ของซีพีอย่างเดียว  แต่ที่นักแตะใส่แข่งไทยพรีเมียร์ลีคตรงแขนเสื้อจะมีโลโก้ซีพีและคาราบาวแดง
คืออยากถามว่าคาราบาวแดงเพิ่งจะมาเป็นสปอนเซอร์ได้ไม่นานใช่ไหมครับ เลยทำให้ชุดที่ทำออกมาขายแรกๆถึงไม่มีโลโก้อยู่
ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่