บาสกองทัพนี่สำคัญขนาดไหนครับ

กระทู้คำถาม
เห็นทีมชาติ / อดีต ทีมชาติ ตัว ถ้วยมากันเต็มเลย พวกแข่ง ABL ก็เห็นกำลังมากัน

เสาร์นี้ABLแข่งอีก โค้ชโจเห็นว่ากลับบ้านไปทำธุระก็ไม่อยู่อีก

เค้าไม่อลุ้มอล่วยปล่อยตัวผุ้เล่นไปช่วยทีมชาติเลยเหรอครับ

ถ้าผมเข้าใจผิดก็ขออภัย ข้อมูลมาจากเฟสบุ้กที่นักกีฬาเช็กอินล้วนๆ

แก้ไขข้อมูล ABL เสาร์นี้เลื่อนแล้ว ค่อยยังชั่วหน่อย เปลี่ยนมาถามแทนว่าแต่ละที่เค้าดึงนักกีฬามาจากไหนแทนละกันครับ ดูแล้วระดับนักกีฬานี่ เป็นรายการที่มันแน่นอน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่