วันปิยะมหาราช

ซ่อม แท็บเบล็ต เสือป่า ไม่มีรุ่นของเราน่ะค่ะ

กระทู้คำถาม
อาการคือ หน้าจอแตก
รุ่นของเราคือ Ramos w 17 pro
ทีนี้เราอยากถามว่า  ถ้าสมมติว่าร้านบอกว่าไม่มีรุ่นของเรา
ให้เราหาไปเอง ร้านจะคิดแต่ค่าแรง

รุ่นที่เราหาไป นี่จำเป็นต้องเป็น w 17 pro เป๊ะๆ ไหมคะ หรือว่า เป็น ramos รุ่นอื่นๆก็ได้( แต่เป็นจอสัมผัสเหมือนกัน)

เพราะรู้สึกว่าตรงรุุ่นจะราคาแพงมากเลยน่ะค่ะ

เราอยากจะเอารุ่น T8 ไปใส่น่ะค่ะ เพราะเห็นว่าตอนนี้ลดอยู่

รบกวนเพื่อนๆที่มีความรู้ช่วนตอบด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview