โปรแกรม ตามหามือถือ+ดูโทรเข้าโทรออก+ดูข้อความ !!!!!!!!!!!!!

โปรแกรมนี้เป็นโปรแกรมที่ ผมไปเจอโดยบังเอิน นะครับ (ถ้าใครทราบแล้วก็ไม่เป็นไรนะครับ)
โปรแกรมนี้เป็น โปรแกรม ฟรี นะครับ
ชื่อ โปรแกรม  spyphone
คุณสมบัติ      1.ตามหามือถือหาย + ตรวจหาตำแหน่งที่เราอยู่ได้
                   2.ดูเบอร์โทรเข้าโทรออกล่าสุดได้
                   3.ดูข้อความที่ส่งเข้าส่งออกล่าสุดได้
                   4.ดูข้อมูลการใช้ เวป ล่าสุดได้
           อาจจะมีมากกว่านี้ ผู้ใช้ ควรศึกษาด้วยตัวเองต่อไป
หาโปรแกรมนี้ได้ไม่ยาก เข้า play store พิมพ์ spyphone

โหลดมาแล้วจะได้ icon แบบนี้นะครับ

กดเข้า ได้เลยครับและจะให้สมัครสมาชิกนะครับ ผมใส่ gmail เดี่ยวกันกับเครื่องที่ซิงค์นะครับ (แต่สำหรรับคนละเมลผมไม่ทราบ รอผู้รู้อีกที)

***สมัครตรงนี้เสร็จแล้ว อาจจะค้างไม่เข้าต่อให้ กดออกมาใหม่และเข้าอีกทีครับ

พอเข้าหน้าตางนี้ก็สามารถเลือก เป็นภาษาไทยได้นะครับ และก็ใส่ email กับ pass ได้เลย

เข้าเสร็จแล้วจะเจอหน้านี้เป็นหน้าแรกนะครับ ซึ่งสามารถดูได้เลยว่า เขา+เรา เข้าดูเวปล่าสุดคือเวปอะไร

แถบด้านบนก็จะมี Gps,Calls,texts,Wed Pages
หน้านี้เป็นของ gps นะครับ

หน้านี้เป็นหน้าของ เบอร์โทรเข้าโทรออกนะครับ

หน้านี้เป็นหน้าของ ข้อความทั้งเข้าและออก

ต่อไปก็จะเป็น วิธีดูจาก คอมนะครับ ก็จะเหมือนกันทุกประการ แต่ที่ล็อกอินจะอยู่ทางนี้ครับ
เข้าเวป www.spyphone.com และเลื่อนลงมาล่างสุด

หรือเราจะเลือกเข้ามือถือเรา แต่พิมพ์ ระหัสของแฟนเรา ญาติ เรา
จุดประสงค์เพื่อ ไวตามหามือถือหาย ไวแอบส่องแฟน ว่าโทรหาใคร นอกใจเราไหม
**มือถือต้องต่อเน็ตด้วยนะครับ ถึงจะส่งข้อมูลการโทรเข้าโทรออกได้ (แต่มือถือ พวก android ต่อเน็ตเกือบทุกเครื่องล่ะ)

ปล. ถ้าเราจะแอบจับผิด ก็ควรอย่าบอกเขา ให้รู้ตัว

ของคุณนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่