วันปิยะมหาราช

สอบถามเรื่องการโหลดเพลงและเสียงเรียกเข้าในไอโฟนค่ะ

กระทู้คำถาม
ต้องการโหลดเพลงและริงโทนใน itunes แต่ ถ้าเราเอาเพลงลง ริงโทนก็จะหายไปบางเพลง พอกลับมาเอาริงโทนลงให้หมดทุกเพลง ทีนี้เพลงก็จะหายไปหมดเลย งงมากๆเลย ไม่รู้ว่าทำอะไรตรงไหนผิด iphone 4s / itune ประมาณ 10 ค่ะ จำไม่ได้แน่นอนว่าเวอร์ชั่นไหน รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ พอดีเปลี่ยนโน๊ตบุ๊คใหม่ ลง itune ใหม่เลยไม่ค่อยคุ้นน่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview