ขอคำแนะนำที่พักพัทยา งบอยูที่คืนละ 1000-1500 บาทค่ะ

กระทู้คำถาม
จะพาครอบครัไปเที่ยวพัทยา มีแผนการท่องที่ยวที่ Art in paraise, พิพิธภัณฑ์ริบลี่ ด้วย ขอคำแนะนำนักเดินทางทุกท่าน ดังนี้ค่ะ

1. ควรเลืพักที่โซนไหนของพัทยา (ขอมีสระว่ายน้ำ + อาหารเช้า + มองเห็นทะเล อาจจะไม่ติดหาดทีเดียวแต่ขอเดินถึง)
2. ขอคำแนะนำเรื่องที่พักที่สามารถเดินทางไปตามแผนได้สะดวก (รถสาธารณะค่)
3. ขอแผนการท่องเที่ยว สำหรับ 2 คืน 3 วันค่ะ
4. สถนที่ท่องที่ยวแนะนำ หรือร้านอาหารอร่อยๆ ค่ะ

รบวนพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆทุกคน้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview