วันปิยะมหาราช

ละครอาญารัก ช่อง7 ปี2556 มาแทน ลูกไม้หลากสี ?

กระทู้คำถาม
ยังงี้แสดงว่า ละคร อาญารัก ของช่อง7 ค่าย ดีด้า ก็ต้องแสดงไป ออนไป ใช่ไหมครับ ตกใจอยู่เหมือนกัน นึกว่าจะได้ดูแบบสต๊อก แล้วค่อยเอามาฉาย แล้วสิ่งที่ตามมาจะเป็นอย่างไงผมกลัวจะออกมาไม่ดีแป๊ก แต่ถ้าออกมาแล้วดีก็แล้วไปครับ อยากรู้ว่าคนอื่นคิดยังไงกันบ้าง แต่สำหรับผมก็จะรอดูว่าเป็นยังไง เพราะผมดูหนังช่อง7 มาเกือบ 12 ปี แล้ว จะเอาใจช่วยแล้วกันนะครับ
เม่าอ่านหนังสือพิมพ์
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
พีเรียดช่องเจ็ด ถ่ายไปออนไป มาตั้งนานแล้วค่ะ
อย่างที่ขึ้นหิ้งกัน ชอบกันสมัยก่อน ก็ถ่ายไปออนไป วิ่งส่งเทปกันวันต่อวัน 55
เราไม่เแปลกใจ เป็นปกติธรรมดา
แสดงความคิดเห็น
Preview