วันฮาโลวีน

ผมแฟน แมน ยูไนเต็ด ขอยอมรับความพ่ายแพ้โดยไม่อ้างอะไรทั้งนั้น

กระทู้สนทนา
ผมยอมรับว่าหลังจบเกม มันอารมณ์โทษนู่โทษนี่ กรรมการ ต่างๆนานา ตามประสาคนแพ้ แต่พอสงบสติสังพัก ได้คำตอบว่า ถ้าการตัดสินเป็นส่วนหนึ่งของเกมฟุตบอล เราก็ต้องยอมรับมัน ทีมเราก็เคยได้รับประโยชน์จากผู้ตัดสินเช่นกัน ดังนั้นยอมรับจริงๆว่าไม่ดีพอ

แต่ผมก็ภูมิใจกับทีมของผม ที่สู้ได้อย่างเต็มที่ที่สุดโดยไม่แก้ตัวอะไรทั้งนั้น สู้ต่อไป แมน ยูไนเต็ด
แสดงความคิดเห็น
Preview