วันฮาโลวีน

ตามหาเพื่อนค่ะ

กระทู้คำถาม
รบกวนขอใช้พื้นที่ของพันทิปในการตามหาเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาก

จำได้แค่เพื่อนชื่อเล่น จอย ชื่อจริง จีรนันท์ ( นามสกุล จำไม่ได้ ต้องขอโทษด้วยนะคะ )

เพื่อนเป็นคนจังหวัดสุพรรณค่ะ รูปร่างสันทัดสูงประมาณ 157 ซม. ผิวคล้ำ พูดเหน่อนิดๆ

หากใครรู้จักผู้หญิงที่ชื่อเหมือนแบบนี้ ลักษณะแบบนี้

รบกวนช่วยติดต่อกลับเราทางข้อความทีนะคะ และต้องขอโทษที่ต้องแทีกไปห้องอื่นๆด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ที่สละเวลาอ่าน
แสดงความคิดเห็น
Preview