ประกาศหาเจ้าของไอแพดทำหาย(เมื่อวันเด็กแห่งชาติ)ที่เมืองโบราณ สมุทรปราการ (มีรูปคนที่อยู่ในเครื่องค่ะ)

กระทู้คำถาม
เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2556 ที่ผ่านมามีนักท่องเที่ยวทำไอแพดหล่นหายภายในเมืองโบราณ แล้วมีพลเมืองดีเก็บได้นำมาแจ้งไว้ที่

จุดจำหน่ายบัตร ทางเมืองโบราณได้นำรูปที่อยู่ในเครื่องซึ่งคาดว่าเป็นเจ้าของเครื่องหรือเป็นผู้เกี่ยวข้องกับคนในเครื่อง ประกาศใน facebook

แต่ยังไม่มีใครมารับเลยค่ะ เลยเข้ามาแจ้งในนี้อีกทางหนึ่ง ติดต่อได้ืั้ เมืองโบราณ 02-323-4099 ต่อ /ฝ่ายสื่อสารองค์กร

หรือ www.facebook.com/Ancientsiam ช่วยกันแชร์ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview