[K-POP] เข้ามาแชร์เพลงที่มีเครื่องดนตรีประเภท "เครื่องสาย" เป็นดนตรีประกอบกันดีกว่าครับ

กระทู้สนทนา
รู้สึกว่าผมจะถูกจริตกับเพลงที่มีเครื่องดนตรีประเภท "เครื่องสาย" เสียเหลือเกิน

เลยอยากเชิญชวนให้เพื่อนๆลองกันแชร์เพลงประเภทนี้กันหน่อยครับ จะได้เอามาเพิ่มในลิสไว้ฟังก่อนนอน

ตัวอย่างเช่น
She's Gone - ZE:A5
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

December - Beautiful Woman
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่