รบกวนสอบถามการติดตั้งโทรศัพท์บ้าน+อินเตอร์เน็ต ค่ะ

กระทู้คำถาม
เพื่อน ๆ ที่มีประสบการณ์รบกวนปรึกษาค่ะ  พอดีเราไปติดต่อ Tot ขอติดตั้งโทรศัทพ์บ้าน เจ้าหน้าที่แจ้งว่าต้องติดตั้งอินเตอร์เน็ตก่อน

ถึงจะมีสัญญาณติดตั้งโทรศัพท์บ้านได้  เราก็เลยงง ๆ เพราะพึ่งเคยได้ยินเคสนี้ ปกติจะแบบว่าต้องมีโทรศัพท์บ้านก่อน ถึงจะติดตั้ง

อินเตอร์เน็ตได้  เลยอยากทราบว่า มันเป็นแบบที่เจ้าหน้าที่แจ้งจริง ๆ หรือคะ

แล้วถ้าจะติดตั้งโทรศัพท์บ้าน+อินเตอร์เน็ต รบกวนแนะนำด้วยค่ะ ว่าค่าใช้จ่ายในการติดตั้งประมาณเท่าไหร่ และ เจ้าไหนดีที่สุด

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview