วันภาษาไทยแห่งชาติ

อยากเก็บภาพ Pre-wedding เป็นผลงาน คู่รักคู่ไหนสนใจถ่ายพรีเวดดิ้งมั้ยครับ >> ถ่ายให้ฟรีครับ ^^

กระทู้สนทนา
เนื่องจากผมเป็นตากล้องฟรีแลนซ์  รับพวกงานถ่ายรัปปริญญา กับถ่ายพอร์ตเทรต
มาหลายปีแล้ว แต่อยากพัฒนาฝีมือในโจทย์ที่ยากขึ้น  นั่นคือ การถ่าย Pre-wedding ครับ  
คู่รัก คู่ไหน จะมีข่าวดี มีงานมงคลเร็วๆนี้  จะเป็นเกียรติให้ผมได้ถ่ายภาพ Pre-wedding
เพื่อพัฒนาฝีมือตัวเอง และเก็บเป็นผลงาน  ผมยินดีถ่ายให้ฟรี 3 คู่ครับ  
สถานที่แล้วแต่ตกลงกัน เสื้อผ้า หน้าผม เตรียมมาเองได้เลยครับ
ติดต่อผมมาทางข้อความ หลังไมค์ เลยคร๊าบบบ ^^
แสดงความคิดเห็น
Preview