มวยไทย 7 สี วันนี้ กับ ยอดบัวงาม เอส.พี.บี.คาร์เน็ตเวิร์ค

กระทู้สนทนา
คู่เอก   ยอดบัวงาม กับ จิ้งหรีดทอง  ต่อยกันสนุกมากครับ  ฟอร์มดีทั้งคู่  แต่วันนี้ ยอดบัวงาม ยิ่งต่อย.. ตัวยิ่งใหญ่  ลูกพิฆาตคือเข่ายัดไส้ กับ ลูกแย็บจุกจิกกวนใจ  ส่วนจิ้งหรีดทอง วันนี้ลูกหากินคือบินตีทำอะไรไม่ได้จะแจ้งเลย   อยากให้ผู้จัดการดูแลมวยตัวนี้(ยอดบัวงาม) ให้ดี ๆ ครับ และผลักดันให้ไปต่อย K-1 เพราะรูปร่างใหญ่เปรียบมวยกับฝรั่งต่างชาติได้  และดูฝีมือแล้ว ผมว่าไปหากินต่างแดนได้สบาย ๆ ครับ  จะคอยติดตามมวยตัวนี้ครับ..........
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่