************ ร้านหลังสนามกีฬา ครับ ย้ายไปอยู่แถว ๆ ไหน ของ ถนนบรรทัดทอง *************

กระทู้คำถาม
************  ร้านหลังสนามกีฬา ครับ ย้ายไปอยู่แถว ๆ ไหน ของ ถนนบรรทัดทอง   *************

ได้ยินมาว่าส่วนใหญ่ย้ายไปแถว ๆ บรรทัดทอง    ประมาณช่วงไหนครับ หรือซอยจุฬาเท่าไร  ต้องเข้าซอยอีกหรือไม่

ถ้านั่งวินหรือแท็กซี่ จาก BTS ต้องบอกอย่างไร  ครบ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่