สอบถามครับ ซื้อของจากโรงงานในจีน เค้าจะส่งมาถึงไทยเลยไหม หรือ จะต้องผ่านชิบปิ้งก่อนเสมอ

กระทู้คำถาม
คือว่าคยกับฝ่ายขายเค้าไปแล้ว ตกลงราคาไปเรียบร้อยพร้อมค่าจัดส่ง

นี่ืคือรายละเอียดราคาที่เค้าคิดให้

10pcs 720  = 65usd
10pcs 808     = 50usd
lighter       = 55usd

อันนี้รวมค่าใช้จ่ายทั้งหมด
that is all
if you want all item with dhl shipping
total is 225
i mean 205usd / dhl shipping + items
china post will be 190usd total

รบกวนสอบถามด้วยครับ ภาษา Eng ไม่แข็งแรงเท่าไรเลย
อยากจะรู้ว่า ราคานี้รวมทั้งหมดมาส่งที่ไทยเลยใช่ไหมครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่