ขอความเห็นเกี่ยวกับการออมหุ้นกับ CIMB หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
เรื่องของเรื่องคือได้ไปเห็นโครงการออมหุ้นกับ CIMB ไม่ทราบว่าพี่ๆในนี้มีความเห็นอย่างไรบ้างครับ

แล้วไม่ทราบว่า หุ้นใน set50 มีตัวไหนน่าลงทุนในตอนนี้บ้าง พึ่งหัดเล่นครับ แต่อยากลองลงทุนดูครับ เดือนละ1000บาท

ตอนนี้ผมสนใจ TUF อยู่ไม่ทราบว่า แนวโน้มหุ้นตัวนี้เป็นอย่างไรบ้าง

แล้ว CPN ตอนนี้เปนอย่างไรบ้างครับ

ต้องบอกตรงๆเลยครับว่าพึ่งหัดจริงๆ เนื่องจากอยากมาลองออมหุ้นดูบ้าง
แสดงความคิดเห็น
Preview