รั้วบ้าน ราคาประมาณนี้ โอเคไหมครับ

กระทู้คำถาม
รั้วบ้านผมยาว 11เมตร ประตูเลื่อนยาว5เมตรสูง1.5เมตร รั้วยาวกำแพงยาว ล็อกละ6เมตรสูง1เมตรจากขอบปูน
ผมจะติดรั้วไม้เฌอร่า ทั้งหมด11เมตรเป็นแบบไล่ระดับสูงมาหาเตี้ยทั้ง3ล็อก เหล็กเป้นเหล็กกล่องช่างจะเปลี่ยนใหม่ให้ เพื่อให้รับน้ำหนักได้
เปลี่ยน บู๊ทตรงประตูเลื่อน เพื่อให้รั้วไม้เลื่อนผ่านได้ ทาสีใหม่ ช่างตีราคามา15000 ราคาเหมาะสมหรือป่าวครับ
ขอคำปรึกษาด้วยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview