ไปเที่ยวฝรั่งเศลช่วงวันแรงงาน...มีสถานที่เที่ยวที่ใดเปิดบ้างค่ะ...ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไม่ทราบเกี่ยวกับสถานที่ท่องเที่ยว
แต่อยากบอกว่า ช่วงวันแรงงาน ควรหลีกเลี่ยงไปเที่ยวเมืองใหญ่ๆในยุโรปนะคะ
(คือ demonstration บางแห่ง หรือ พวกที่มาแจม หลังจบการเดินขบวนที่เป็นทางการ
ที่ตำรวจคุมไม่อยู่ ก็เยอะเลยน่ะค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
Preview