วันปิยะมหาราช

ตรวจสุขภาพก่อนทำงานนี่ราคาประมาณเท่าไหร่คะ

กระทู้คำถาม
ก่อนจะได้เซ็นสัญญางาน ที่ทำงานเค้าให้ไปตรวจสุขภาพด้วยน่ะค่ะ

ตรวจสุขภาพทั่วไป + เอ็กซเรย์ปอด  

มีแค่ 2 รายการนี้น่ะค่ะ แต่กังวลกับค่าใช้จ่าย เพราะมีงบไม่เกิน 500 และ อ่านจากกระทู้เก่า
ดูหลายๆคนจะจ่ายกันเป็นพันๆเลย แบบนี้ก็ไม่ไหว T___T

บ้านอาศัยอยู่แถวรามคำแหงค่ะ ช่วยแนะนำที ว่ามีโรงพยาบาลไหนราคาโอเคบ้าง
ขอบคุณมากนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview