วันฮาโลวีน

ช่วยแนะนำโรงเรียนประถม ที่ไม่มีวุฒิอ.3 ด้วยค่ะ (นนทบุรี)

กระทู้คำถาม
ขอความช่วยเหลือ แม่ๆนิดนึงค่ะ    จะเอาหลานสาวมาอยู่ด้วยค่ะ จะเอามาเรียนต่อ ป.1 ที่นี่ แต่ติดปัญหาที่ว่า หลานไมมีวุฒิ หรือใบรับรองจบ อ.3 มาค่ะ เพราะน้องหยุดเรียนกลางคัน ตอน อ.3 แม่ๆ พอจะมีโรงเรียนแนะนำไหมค่ะ ที่สามารถเอาเด็กเข้าเรียนก่อนได้ แล้วจะนำเอกสารมายื่นให้ทีหลัง บ้านอยู่ นนทบุรีค่ะ  อยากได้ค่าเทอม ไม่เกิน 15000 บาท คะ
แสดงความคิดเห็น
Preview