สอบถามเส้นทางไป ม.รามคำแหงหัวหมากค่ะ

กระทู้คำถาม
สอบถามเส้นทางไป ม.รามคำแหงหัวหมากค่ะ
พอดีขับรถมาอบรมที่สุขุมวิท24 แล้วจะไปม.รามคำแหงค่ะ
คือขับรถเขาทองหล่อ10 มา แล้วไปถ.พระรามเกล้าตามป้ายค่ะ
พอผ่านคลองแสนแสบแล้วขึ้นสะพานไป แล้วมันจะมีสะพานที่ผ่านราม
หรือจะไม่ต้องขึ้นสะพานดีค่ะ แล้วจะต้องไปกลับรถตรงไหน
เพื่อที่จะมา ม.ราม ค่ะ งงๆ หรือลงสะพายมาแล้วชิดซ้ายๆปเส้น
ลำสาลี ค่ะ ไม่รู้จะหลับรถตรงไหน รบกวนผู้รู้เส้นทางตอบหน่อย
นะค่ะ พอดีอยู่ต่างจังหวัดค่ะ ไม่รูทาง
แสดงความคิดเห็น
Preview