วันปิยะมหาราช

รบกวนผู้รู้ช่วยเข้ามาตอบหน่อยครับ เกี่ยวกับ บริษัท ที่ผมกำลังจะไปสัมภาษณ์

กระทู้คำถาม
ต้องรบกวนผู้ที่รู้จักจริงๆนะครับ เพราะหาข้อมูลในเน็ตไม่ได้เลย

คือ ผมสมัครงานไปทั้งสองบริษัทแล้วเค้ากำลังเรียกสัมภาษณ์

แต่ก็อยากจะรู้จักบริษัทมากกว่านี้ (มากกว่าที่เค้าระบุไว้ในเว็บจัดหางาน)

ถ้าใครมีข้อมูลช่วยแชร์ด้วยนะครับ

1. Beyond Marketing Solution Co., Ltd.
2. Infinity Development Expert Association Ltd.
แสดงความคิดเห็น
Preview