ก้นใหญ่ เหมือน/ต่าง มีสะโพก อย่างไร ทำไมผู้ชายชอบว่าผู้หญิงก้นใหญ่

กระทู้สนทนา
ที่มาก้คือ   เจ้าแฟนตัวดี   บอกว่าเรา  มองเธอจากด้านหลังแล้ว ก้นเธอ.................     เราก็เอ๊ะ   ชั้นใหญ่ขนาดนั้นเลยหรือ

สัดส่วนชั้นมันทำให้ดูแย่มากเลยหรือไง  แง้ๆๆๆๆ   แกว่าชั้นก้นใหญ่...........   ลองดูดีๆสิ  ชั้นมีสะโพกตะหาก (ไม่ยอมรับความจริง)

สรุปคือ   เราสงสัยว่า    ก้นใหญ่  กับ มีสะโพก  มันเหมือน หรือต่างกันมั้ยคะ   

ขออณุญาติบอกสัดส่วนเรานิดนนึง นะคะ  ช่วยวิจารณ์ทีว่า   แบบนี้เรียกก้นใหญ่  หรือ สะโพกผายกันแน่  T_T   

สูง  165  น้ำหนักตอนนี้  56    สัดส่วน   35    28   37   (เป็นคนโครงร่างใหญ่ค่ะ )
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่