วันภาษาไทยแห่งชาติ

iherb ได้ของแล้วค่ะ

กระทู้สนทนา
จำไม่ได้ค่ะว่าก่อนหน้านี้คุยกับ log in อะไร ที่สอบถามเรื่องสั่งของ iherb ไป
เราสั่งเป็นครั้งที่ 2

วันที่สั่ง  1 กพ.

ได้ mail confirm shipping: 2 กพ.

ส่งแบบ ธรรมดานะคะ

สิ่งที่สั่งไป มีสบู่รูปคัพเค้ก 2 ก้อน
ยาสีฟันเด็กรสสตอเบอร์รี่
ยาสีฟันผู้ใหญ่
เซตแปรง Real Technic
และ แปรงปัดแก้ม Real Technic  
พร้อมของแถม ตะไบขัดเล็บ และวิตามินซองเล็ก 2 ซอง
(ขออภัยที่ไม่มีรูปนะคะ ไม่ได้ถ่ายไว้เลย)

ได้รับสินค้าแล้วค่ะ เมื่อวานนี้ 18 กพ. นับว่าโชคดีมากๆ ที่ได้รับสินค้าครบ อาจจะเพราะว่าไม่ได้สั่งพวกวิตามินด้วย เพราะที่สั่งมาครั้งก่อนยังกินไม่หมดเลย

ก็เลยมาตั้งกระทู้บอกเพื่อนๆ ว่ายังมีความหวังอยู่นะคะ อาจจะไม่โดนตีกลับทุกคนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview