สอบถามเกี่ยวกับการรับรอง เงินเดือนตนเองของ ผอ.สถานศึกษาได้หรือไม่ครับ!!

กระทู้คำถาม
ผมปฏิบัติงานในตำแหน่งเจ้าหน้าที่สินเชื่อของธนาคาร  เลยอยากทราบว่า ผอ.สถานศึกษา สามารถรับรองเงินเดือนของ ผอ.สถานศึกษา สามารถรับรองตนเองได้หรือไม่ แล้ว มีหนังสือ ยืนยันไหมครับ  แต่ส่วนใหญ่ เค้าบอกว่า เหมือนมีหนังสือ มอบอำนาจ มา แต่ยังไม่เห็นเห็นหนังสือ เลย  ผมจึงอยากทราบว่า มีจริงรึไม่ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview