ช่วยจัดทริปเที่ยวเกาะศรีชัง 2 วัน 1 คืนให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม

พึ่งไปซื้อห้องพัก 1 คืน ที่ ปารีฮัทที่งานไทยเที่ยวไทย (แถมอาหารซีฟูด 2 มื้อ + อเมริกัน 1 มื้อ, และแถมพาทัวรอบเกาะ) เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา
เนื่องจากว่าไม่เคยไปก่อนเลยค่ะ อยากจะรบกวนจัดทริปแบบเก็บที่สวยๆได้ครบในเวลา 2 วัน 1 คืน

แก็งที่ไปมีแต่เพื่อนสาว ไปกัน 4 คน (รวมเหมียวด้วย) สาวแว่น

ว่าจะออกเดินทางจากกรุงเทพ 8 โมงเช้านะค่ะ จำเป็นต้องเช่ามอเตอร์เองรึป่าวค่ะ ถ้าทางรีสอร์ทแถมพาทัวร์รอบเกาะแล้ว

ลิงรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ลิง

แสดงความคิดเห็น
Preview