วันภาษาไทยแห่งชาติ

++ ต้องการย้ายค่ายจาก AIS มาเป็น DTAC ต้องทำยังไงบ้างครับ ++

กระทู้คำถาม
พอดีต้องการย้ายค่ายจาก AIS มาเป็น DTAC ด้วยเบอร์เดิมครับ

อยากทราบว่าต้องดำเนินการอย่างไรบ้างครับ

ตอนนี้เป็นสมาชิกรายเดือนของ AIS อยู่จะเคลียร์รอบบิลเก่ายังไงครับ เพราะรอบบิลปกติจะเป็นวันที่ 16 - 15 ของแต่ละเดือน ตอนนี้ก็วันที่ 17 แล้วถ้าย้ายช่วงนี้ค่าบริการรายเดือนของ AIS ผมต้องชำระอย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview