สอบถามเรื่อง คลัทซ์ของ Spark135 ครับ

กระทู้คำถาม
อยากทราบว่า มันมีของเทียมด้วยหรือไม่

จำได้ว่า ล่าสุด เปลี่ยนมาขี่ได้ประมาณ 1 หมื่น โล

บิดเร่งเเล้วเครื่องไม่วิ่ง มันอืด ๆ

ไม่ทราบว่า ร้านทั่วไปที่ให้เค้าเปลี่ยนให้ เค้าจะเอาของเทียบ ใส่ให้ใช่หรือไม่
ทิ้งรถไว้ เสร็จแล้วไปรับ

รถวิ่งมา 110000 โล โดยประมาณ เปลี่ยน คลัทซ์ไป น่าจะ 3-4 ครั้ง จำไม่ค่อยได้

ราคาแผ่นคลัทซ์ที่ศูนย์ ประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่