บัตร ATM หายไปทำใหม่บัตรหมด!!!

กระทู้สนทนา
ขอบ่นหน่อยนะครับวันนี้บัตรหายไปทำบัตรATMใหม่ พอยื่นอะไรเรียบร้อยแล้วเจ้าหน้าที่บอกบัตรหมด มีบัตรแบบ?&!&?฿()&เอาไหมค่ะ ก็ต้องจำใจเอาครับเพราะผมอยู่บ้านนอกจะไปอีกสาขาก็20กิโลเผลอๆไปไม่มีอีก เสียตังเพิ่มไปกี่ร้อยหละโดยไม่จำเป็น

ผมก็ไม่แน่ใจนะว่ามันเป็นการยัดเยียดขายประกันหรือเปล่า เพราะจากประสบการณ์ที่เคยเจอเองครั้งนึงที่พยายามพูดให้แม่ที่พาลูกไปเปิดบัญชีทำบัตรแบบมีประกัน ได้ยินแล้วรำคาณแทนไม่มีมารยาทเค้าบอกไม่เอายังพูดนั้นนี่ อีกทั้งได้ยินมาจากในอินเตอร์เนท เลยทำแบบนี้หรือเปล่า

เสียเวลาไม่พอยังต้องมาเสียเงินเพิ่มอีก ที่สำคัณเสียความรู้สึกกับบริการ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview