วันภาษาไทยแห่งชาติ

รบกวนถามผู้ชายค่ะ: หากมีโอกาสได้คุยกับคุณหมอเก่งมากๆท่านนึง คุณจะถามเรื่องอะไรคะ

กระทู้คำถาม
รบกวนถามผู้ชายนะคะ กำลังทำResearch เพื่อเตรียมทำบทความด้านสุขภาพสำหรับผู้ชายค่ะ

สมมติว่าคุณมีโอกาสได้คุยกับคุณหมอที่เก่งมากๆท่านหนึ่งในประเทศไทย โดยคุณหมอท่านนี้มีความถนัดด้านสุขภาพผู้ชาย
การคุยกับคุณหมอครั้งนี้เป็นความลับ คุณสามารถถามหมอเรื่องอะไรก็ได้ที่คุณสงสัยเกี่ยวกับสุขภาพของคุณ
คุณจะถามคุณหมอเรื่องอะไรกันคะ

คือเป็นผู้หญิง แล้วพยายามคิดมาหลายวันแล้วว่าผู้ชายเค้าสงสัยอะไรกันบ้างเรื่องสุขภาพ แต่คิดไม่ออกค่ะ ร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
Preview