วันปิยะมหาราช

อัพเดทความคืบหน้า การจัดส่งของรางวัลกิจกรรม "ฉลองปีใหม่เผื่อทีมงานพันทิป"

กระทู้ข่าว
สวัสดีค่ะเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

วันนี้ A Touch of Friendship มาอัพเดทความคืบหน้าการส่งของรางวัล ในกิจกรรม "ฉลองปีใหม่เผื่อทีมงานพันทิป" ค่ะ

อย่างที่ทราบกันแล้วนะคะ ว่าผู้โชคดีที่ได้รับรางวัล iPad 64GB Cellular+Wifi รุ่นใหม่ล่าสุด คือคุณ Auntie AnT ค่ะ แต่เนื่องจากว่าผู้โชคดีของเราติดภารกิจอยู่ต่างประเทศจนถึงกลางเดือนมีนาคม และได้ฝากข้อความมาดังนี้ค่ะ

ดังนั้นการส่งมอบของรางวัลใหญ่จึงเลื่อนออกไปนะคะ อย่างไรก็ตามทีมงานจะกลับมาอัพเดทการส่งมอบของรางวัลให้เพื่อน ๆ ทราบกันอีกทีนะคะ

ส่วนท่านอื่น ๆ ที่ได้รับกรอบรูป และ พวงกุญแจ พันทิปโฉมใหม่รุ่นลิมิเต็ด ทีมงานได้ทำการจัดส่งไปเรียบร้อยแล้วค่ะ โดยทีมงานได้แพคของ และติดบาร์โค้ดเอง ซึ่งต้องขอขอบคุณพี่ ๆ เจ้าหน้าที่ไปรณีย์ ที่ได้แนะนำเรื่องวิธีการลงทะเบียนสิ่งของด้วยนะคะ ถือว่าเป็นการประหยัดเวลาของทีมงานและทำให้พี่ ๆ เจ้าหน้าที่ไปรษณีย์ทำงานได้รวดเร็วขึ้นด้วยค่ะ

เสร็จแล้วก็เตรียมส่งค่ะ คิดว่าจะถึงมือของผู้โชคดีทุกท่านเร็ว ๆ นี้นะคะ อมยิ้ม04

เพื่อน ๆ ที่พลาดรางวัลในครั้งนี้ไม่ต้องเสียใจไปนะคะ สามารถติดตามและลุ้นของรางวัลจากกิจกรรมอื่น ๆ ได้ทางหน้าเว็บไซต์ค่ะ

อมยิ้ม22อมยิ้ม22อมยิ้ม22อมยิ้ม22

แสดงความคิดเห็น
Preview