ดูสรยุทธ์แล้ว สงสารน้องเอมจริงๆ ฟังแล้วอยากให้ตำรวจดีๆจัดการกับตำรวจเลวให้หมดไปเสียที

กระทู้คำถาม
ให้กำลังใจน้องเอมนะครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 15
แหม่ ให้ตำรวจดีดี จัดการตำรวจเลวเลวให้หมด เกรงว่า ประเทศไทยจะเหลือตำรวจไม่ถึง 200 คนสิครับ แหม่
ความคิดเห็นที่ 10
ต่อให้ค้ายาจริงมันก็คนกรณีกัน ตำรวจไม่มีสิทธิ์ปล้นและลวนลาม
ความคิดเห็นที่ 26
เราเข้ามาเถียงว่าไม่จริงค่ะ ตำรวจเลวบางคน
มันไม่ได้มีสาย ไม่สืบอะไรทั้งนั้น มันอยากได้เงิน
มันก็ทำ ดิชั้นโดนมาแล้ว ตอนนั้นเรียนราม อยู่ ราม1
กำลังจะกินก๋วยเตี๋วยกับแฟน มีอีตำรวจเลว มันเข้ามาค้นตัวเรากับแฟน
แต่เราไม่ให้ค้นค่ะ มันบอกว่ามันให้สายตามเรามาหลายวันแล้ว
มันบอกว่าเรามีโพยหัว เรางี้งงแดก มันคิดได้ไง เราเลยบอกว่า
ไปโรงพักมั๊ยมันบอกไม่ต้องท้า มันจะจับเรายัดคุก เราบอกมันว่าเอาดิ
มันจะยึดบัตรประชาชนเรา เราไม่ให้ แล้วเราก็บอกมันไปว่า พี่เราจบนิติราม
มีเพื่อนเป็นทนายเก่งๆเพียบ แถมตำรวจที่โรงพัก สารวัตรตำรวจก็เป็นลูกค้าพ่อเรา
ก๋วยเตี๋ยวที่เรากำลังจะกินเป็นร้านพ่อเรา มันก็สนิทกับพ่อเรา แต่มันไม่รู้ว่าเราเป็นลูก
มันก็กร่างใส่เราใหญ่เลย พ่อเราเดินมาถามว่ามีไรกัน อีตำรวจเลว มันเงิบเลย
รีบทำท่าเป็นโทรศัพท์ แล้วบอกว่า ผิดคน แล้วรีบขับมอเตอร์ไซค์หนีแบบหน้าด้านๆเลย
ทุกวันนี้ยังลืมไม่ลงเลยค่ะ ไม่ได้กลัวมันนะคะ แต่ออกแนวโมโหมากกว่า
แสดงความคิดเห็น
Preview