รายการสีสันบันเทิง อวยขั้นเทพ สงสารคนดูบ้างเถอะครับ

กระทู้สนทนา
ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนนะครับ ว่าผมเป็นแฟนช่องสาม
ตอนเช้าก่อนออกไปทำงาน ก็ดูรายการเรื่องเล่าเช้านี้
ตอนเย็น กลับมา ก็ดูข่าวในพระราชสำนัก แล้วก็มาสะดุดที่ สีสันบันเทิงนี่แหละครับ
ละครผมติดตามทุกวันนะครับ ชอบทุกเรื่อง

กลับมาที่รายการสีสันบันเทิง เวลาออกอากาศ ผมจะไปหาอะไรทำ พยามไม่ตั้งใจฟังครับ
แต่มันสะดุดทุกวันเลย จะอวยกันไปถึงไหนครับ คำก็ขั้นเทพ สองคำก็ตัวแม่

วันก่อนๆ บอกว่าน้องน่ารักๆ ที่เล่นเรื่องพรพรหม อลเวง ถึงแม้จะยังเด็ก แต่ฝีมือการแสดงขั้นเทพ
วันก่อนๆ อวยเรื่องแรงปรารถนา เว่อร์มากๆๆ ทั้งที่ผมติดละครเรื่องนี้นะครับ แต่ผมก็ยังรับไม่ได้ กับการอวยแบบนี้
วันนี้พูดถึงละครบ่วงบาป ว่าออนแอร์วันแรก แฟนละครยกพลอยให้ขึ้นแท่นนางร้ายแห่งปี

ผมฟังแต่ละประโยค เพลียมากเลยนะครับ บอกตามตรง ยิ่งวันไหน แหวนๆ มาเล่นหูเล่นตาแล้ว
ยิ่งไปกันใหญ่เลย ที่ตั้งกระทู้นี้ อยากติเพื่อก่อนะครับ ไม่ใช่ว่า ไม่ชอบ แล้วก็ให้เปลี่ยนช่อง

อวย ก็อวยไปเถอะครับ แต่ไม่ใช่ อะไรอะไรก็อวยไปหมด แล้วอวยขั้นเทพ อวยขึ้นแท่น ไม่มีใครเสมอเหมือนด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่