ผมใช้ดีเเทค โปร 499 จะขอลดให้ถูกกว่านี้ เค้าบอกไม่ได้ จะเปลี่ยนต้องเเพงขึ้นเท่านั้น ไม่ทราบว่าค่ายอื่นเป็นไหมครับ

กระทู้คำถาม
ถ้าได้จะได้ย้ายค่ายหนะครับ ขอบคุณครับ

สำหรับท่านที่ถามว่าได้ซื้อเครื่องพร้อมโปรรึเปล่า

คือป่าวนะครับ ผมไม่ได้เปิดโปรพร้อมซื้อเครื่องครับ ผมพึ่งขอโปรใหม่เพราะพึ่งได้ไอโฟนที่ซื้อมาเอง

เเต่ที่บ้านเเละที่ทำงานมีอินเตอร์เนต เเละ มีเบอร์อื่นอีกเบอร์ด้วย จึงคิดว่าโปรนี้เเพงไปเเละได้ไปขอเปลี่ยน

เเต่ จนท. บอกถ้าจะเปลี่ยนโปรจะต้องสูงกว่านี้เท่านั้นถึงจะได้ ผมจึงคิดว่าโดนเอาเปรียบจากดีเเทคหนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 8
กลับมาดู คุณเจ้าของกระทู้ ซื้อโปรพร้อมมือถือด้วยไหม เหมือนคุ้นๆว่าถ้าซื้อพร้อมมือถือราคาพิเศษ ต้องใช้โปรนั้นที่เลือกตกลงไว้ ให้ครบกี่รอบบิลด้วยนะครับ
ถ้ากรณีนี้ลองอ่านสัญญาให้ละเอียดนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview