[CR] รีวิว ของเล่นใหม่จาก Bobbi Brown ค่ะ ขอบอกว่าเริ่ดมากกกกกก!!!!!!!

กระทู้รีวิว
หลังปีใหม่มานี่ Bobbi Brown ออกของเล่นใหม่มาให้สาว ๆ ได้ลองเล่นกันค่ะ

ตัวแรกคือ Retouching Powder เป็น Finishing Powder ค่ะใช้ปัดทั่วหน้าหลังจากลง Make Up ต่าง ๆ เสร็จค่ะ
เนื้อแป้งตัวนี้เนียน ละเอียด เบา  ปัดแล้วดูนวลเนียนมากค่ะ พนักงานเค้าเครมว่าปัดแล้วเหมือนผ่านการใช้ App Camera 360 ค่ะ
แป้งตัวนี้ มีออกมา 6 สีค่ะ (แต่ที่บางกะปิมี 5 สีค่ะ)
เราจัดสี Yellow  มาลองเล่นแล้ว 1 ตลับค่ะ ชอบมากเลยค่ะ ปัดแล้วหน้าดูนวลเนียนสวยมากค่ะแถมรอยจุดด่างดำก็ดูเลือนไปด้วยค่ะ
แป้งตัวนี้ คุณนู๋กั๊ตจัง ได้ทำการรีวิวเป็นคลิปด้วยนะคะ อธิบายได้ละเอียดเลยค่ะ

ชื่อสินค้า:   Bobbi Brown
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่