ผมทำงานปิ่นเกล้า บ้านอยู่บ้านกล้วยไทรน้อย ไม่ทราบว่าในเส้นทางกลับบ้าน หรือใกล้บ้านมีสระว่ายน้ำที่โอเคๆ ให้ไปว่ายไหมครับ

ผมทำงานปิ่นเกล้า บ้านอยู่บ้านกล้วยไทรน้อย ไม่ทราบว่าในเส้นทางกลับบ้าน หรือใกล้บ้านมีสระว่ายน้ำที่โอเคๆ ให้ไปว่ายไหมครับ

ต้องการลดพุงครับ ผมอยู่หมู่บ้านพฤกษา 30/1 ถนนบ้านกล้วย-ไทรน้อย อยากหาที่ว่ายน้ำครับ

หมู่บ้านข้างๆ ชื่อหมู่บ้านสิรารมย์ได้ยินว่ามีแต่ไม่รู้ดีไหมกลัวจะเป็นสระหมู่บ้านเหมาะกับเด็กเล่นน้ำอย่างเดียว

ขอคำแนะนำทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

ปล. พยายามหาข้อมูลในอินเตอร์เน็ตแล้วครับ เจอแต่สระว่ายน้ำน้องหมา - -

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 9
ซอยข้างเมเจอร์ กับ มายเฮ้าส์ โอเคเลยนะคะ เคยไปเล่นแบด แต่เห็นคนมาว่ายน้ำกันด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่