เมืองไทยนี่มีที่ไหนที่พอหาซื้อกล่องลังกระดาษมาแพ็คของไหมครับ

กระทู้คำถาม
พอดีจะเคลียร์พวกหนังสือเก่าๆ ในห้องออกเพราะพึ่งย้ายกลับมาอยู่บ้านจากตปทครับ   
ทีนี้หนังสือเก่าๆ มีเยอะมากจนหนังสือที่ใช้ทำงานปัจจุบันไม่ีมีที่วาง - -"
แต่ก็ไม่อยากโยนทิ้ง อยากแค่เก็บลงลังเป็นหมวดหมู่ เผื่ออนาคตจะใช้จะได้หาง่ายๆ ครับ

ที่เมืองนอกมันจะหาซื้อลังกระดาษแบบแข็งแรงๆ ใช้แพคย้ายบ้านได้ง่ายอะครับ แบบในรูปนี้ครับ

ลองไปดูตามพวก macro office หรือตามห้างก็หาไม่ได้เลยอะคับ เห็นแต่ลังใส่เอกสารใบเล็กๆ
และขายแพงมาก ประมาณลังละร้อยกว่าบาท  - -'

เลยอยากทราบว่ามันพอจะหาซื้อที่ไหนได้บ้างไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview