กางเกงยีนสขาเดฟเอวต่ำS-XL+เอวสูง32,38^กางเกงกระโปรงหลังยางยึดเอว40,42,46,50นิ้ว(มือ2เครื่องสำอางค์,เดรสเสื้อกางเกงL-XXL

กระทู้ขายของ

[[[[[[ กติกาซื้อ-ขาย ]]]]]]

1. CF หรือ CC ได้ในกระทู้หรือหลังไมล์ได้ค่ะ
หรือติดต่อที่เมล blueberryohk@hotmail.com ค่ะ

2. CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 2วันหลังจากวันที่คอนเฟริ์ม
หรือตามแต่จะตกลง

3. ขอค่าจัดส่ง  ซื้อชิ้นเดียว 30 บาท ตัวต่อไปเพิ่มอีกตัวล๊ะ 10฿
       ซื้อ 1 ตัว ค่าส่ง =30฿      
       ซื้อ 2 ตัว ค่าส่ง =40B
       ซื้อ 3 ตัว ค่าส่ง =50B

4.โอนเงินแล้วแจ้งทางเมล์นะค่ะ พร้อมบอกที่อยู่ด้วยค่ะ
ขอบคุณที่อุดหนุนค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

สินค้าอื่นๆ ของ weena060

แสดงความคิดเห็น
Preview