[CR] แวร์ อีส ภูแว ?? พิชิตยอดดอยภูแว อ.บ่อเกลือ จ.น่าน

ก่อนอื่นต้องขออภัยไว้ก่อนล่วงหน้านะคะ หากมีข้อผิดพลาดประการใดในการรีวิวครั้งนี้
เพราะจขกท. ก็เพิ่งจะเคยรีวิวครั้งแรกค่ะ อาจจะมีข้อผิดพลาดบ้าง ยังไงก็แนะนำได้นะคะหากมีข้อผิดพลาดประการใด
เกี่ยวกับข้อมูลต่างๆ ในรีวิวครั้งนี้ สารภาพตามตรงว่าข้อมูลไม่แน่นเท่าไหร่ค่ะ
เน้นเที่ยว มันส์ ถ่ายรูป อย่างเดียวค่ะ ^^

ยิ้ม

ขอขอบพระคุณ รูปภาพบางรูป จากพี่ๆ ที่ไปทริปนี้ด้วยกันนะคะ
นายพราน Ozy  -  กิตติชัย ค่ายบุรี
คุณพี่หนึ่ง   -  มานะ ทองใบศรี
แม่โส Mumwindy
ชื่อสินค้า:   ภูเขา
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่