บ้านทาวน์เฮาส์หมู่บ้านเอดรีม สวนผัก (ราชพฤกษ์) ดีไหมคะ

กระทู้คำถาม
สนใจบ้านของหมู่บ้านเอดรีม อยู่แถวสวนผัก 18 ตรว. 1.99 ล้านบาท 2 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ โดยรวมที่เราไปเห็นก็น่าอยู่ค่ะ ลองเสริช์หาข้อมูลในห้องชายคาก็ไม่ค่อยเห็นใครพูดถึงไว้ หมู่บ้านนี้เป็นโครงการของดรีมแลนด์่ค่ะ

คือซื้อบ้านทั้งทีก็ไม่อยากได้ที่มีอะไรที่เราไม่รู้ เบื้องหน้าเราเห็นว่าดีแต่อยู่ไปไม่รู้เป็นยังไงบ้างก็ไม่รู้น่ะค่ะ  ใครพอทราบและรู้จักบ้างคะว่าเป็นยังไง ขอบคุณมากนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview