วันภาษาไทยแห่งชาติ

ขายเสื้อผ้า ตลาดนัดไหนดีน้า??

กระทู้คำถาม
กำลังหาสถานที่ขายของในเขตกรุงเทพค่ะ เป็นเสื้อผ้าสไตล์ผู้หญิงเกาหลี ญี่ปุ่นเนี่ยเเหละค่ะ มีทั้งเเบบเเฮนด์เมด กับสั่งมา เลยอยากได้ตลาดนัดราคากลางๆหน่อย ไม่อยากได้ร้านที่เดือนล่ะ20,000เเล้วก็มา +++ ไอที่จะไปตั้งที่ยูเนี่ยนมอล์ลเลยก็กลัวจะไม่ไหวเพราะเพิ่งเริ่มขาย มีใครพอจะเเนะนำ ตลาดนัด คนเยอะ ค่าที่ราคากลางๆ เเบบวันต่อวันหรืออาทิตย์ก็ได้ เจ้าของใจดีไม่เอาเปรียบ มาเเชร์ต่อเป็นความรู้ให้เขาหน่อยน้าาา ขอบคุณค่ะยิ้ม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview