วันภาษาไทยแห่งชาติ

คำสาปฟาโรต์ การ์ตูนในความทรงจำ

กระทู้สนทนา
เหตุเกิดจากการเข้าไปใส่รูปโปรไฟล์ตัวเอง ก้อเลยอยากใส่รูปการ์ตูนแหววๆ ซักหน่อย เปิดมาเจอรูปพวกนี้เข้า
ทำเอาใจสั่นเลย เป็นการ์ตูนที่เรารักมากประหลาดใจ ตอนเรียนสะสมทุกเล่มเลย แต่ยังงัยๆ ก้อยังไม่จบอยู่ดี พอย้ายบ้านก้อพลอยหายไปหลายเล่มเลยร้องไห้
มีใครเป็นแฟนพันธ์แท้การ์ตูนเรื่องนี้บ้างคะ มาช่วยกันยกมือโชว์รักแร้ เอ๊ยโชว์ตัวหน่อย อมยิ้ม16

ปล. มีใครรู้หรือเปล่าว่ามีที่ไหนยังขายอยู่บ้าง แล้วตอนนี้มันจบหรือยัง ไม่ได้ตามมาหลายปีมากกกกกกกกก อยากได้แบบมาสะสม แบบครบทุกตอนเลยอ่ะค่ะ เม่าเคาะซื้อ

ก่อนอื่นเป็นการย้ำรอยความหลงไหลพระเอกของเรื่อง เจ้าชายเมมฟิส สุดเซ็กซี่ของเรา
ปล.อยากได้แบบนี้ตัวเป็นๆ ซักคน อิอิอมยิ้ม13

ยังไม่พอ ป้าขอเบิ้ล

โอยหัวใจจะละลาย

มาฝากนางเอง หน่อมแน้ม น่าเลิฟ แครอล สาวอเมริกัน ผมทอง ยอดดวงใจของท่านเจ้าชายของเดี๊ยน

ยังมีอีกหลายคนเลย กระหน่ำไปเลยละกัน

แสดงความคิดเห็น
Preview